CX5010-0100 | PLC hiệu Beckhoff | hàng chính hãng-giá cạnh tranh
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương (HAP) trân trọng cảm ơn Quý Công Ty đã quan tâm đến các sản phẩm.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã hàng: CX5010-0100
Bộ xử lý Intel Atom® Z510, xung nhịp 1,1 GHz
Số lõi 1
Khe cắm bộ nhớ flash cho thẻ Compact Flash, đi kèm 128 MB (có thể mở rộng)
Bộ nhớ chính RAM 512 MB (không thể mở rộng)
Bộ nhớ liên tục tích hợp UPS 1 giây (1 MB trên thẻ nhớ Compact Flash)
Giao diện 2 x RJ45 10/100/1000 Mbit / s, 1 x DVI-D, 4 x USB 2.0, 1 x giao diện tùy chọn
Đèn LED chẩn đoán 1 x nguồn, 1 x trạng thái TC, 1 x truy cập flash, 2 x trạng thái bus
Đồng hồ bên trong đồng hồ được hỗ trợ bằng pin để xem ngày và giờ (có thể trao đổi pin)
Hệ điều hành Windows Embedded CE 6, Windows Embedded Standard 2009
Kết nối I / O E-bus hoặc K-bus, nhận dạng tự động
Nguồn điện 24 V DC (-15% / + 20%)
Nguồn cung cấp hiện tại E-bus / K-bus 2 A
Tối đa tiêu thụ điện năng 12 W
Nhiệt độ hoạt động / lưu trữ -25… + 60 ° C / -40… + 85 ° C
Độ ẩm tương đối 95%, không ngưng tụ
Chống rung / s ố c phù hợp với EN 60068-2-6 / EN 60068-2-27
Lớp bảo vệ IP 20
Kích thước (Rộng x Cao x Dày) 100 mm x 106 mm x 92 mm